the free guestbook
 

 Idi
   
Natafuta bahasha wa gongolamboto au ukonga umli 26 kuendelea piga 0776128134
 
17.04.2014 12:10 am

 niger
   
jimama au mschana pata sex chat muluwaaaa ucku huu nichek 0657226722
 
17.04.2014 12:05 am

 aryan
   
natafuta shoga wakumfira anitafute kwenye no 0759255932
 
16.04.2014 11:53 pm

 GONGO LA MBOTO
   
NANI YUPO MACHO NIMPE MKUNDU SASA HIVI KABLA HAJALALA GONGO LA MBOTO TU....HUSEIN HAPA ..0754230421
 
16.04.2014 11:43 pm

 Josee
   
Naombeni mboo ya kunyonya Jameni. La kama kuna mtu anataka nimshereheshe kwa mahaba ya simu wakati anamtomba ama kumfira mtu weka namba hapa nikutwangie. Ntakusherehesha mpaka uone raha hujawahi kupata.
 
16.04.2014 11:31 pm

 nzega
   
KWA T PAIN;mbona namb umeweka halaf unaxema namb c yak kwan hy namb n n yanan au co yak unazingua
 
16.04.2014 11:30 pm

 basha wa ukweli
   
baby mashauz tutakufira kwel cutan basha wa ukwel arusha
 
16.04.2014 11:11 pm

 rown
   
habar zenu.jaman natafuta mtu wa kunikuna mkundu but uwe msafi unaejiheshimu ukiwa na mke utapewa kipaumbele zaidi kama kijana huna mke basi uwe na pesa nitakupa mahaba yote bila shida..mkundu msafi unafira hata bao 3 hautoi uchafu na huwezi kusikia harufu mbaya hata kidogo.kitu kingine mm cjulishi kma nafirwa nipo kawaida sana hata nipite mbele za watu huwezi kujua najiheshimu sana tena sana..nitafute kupitia email...Rown2011@ovi.com.
 
16.04.2014 11:05 pm
 

 ROSE
   
kwa anaye taka namba ya MBOO YA UHAKIKA ANATOMBA VIZURI SANA HUYU KIJANA WA KINA DADA WENZANGU WALIOKO DAR TATIZO MM NIPO MKOA 0767834413 HIYO WAKINA DADA WENZANGU
 
16.04.2014 10:47 pm

 @@@@@
   
jamani nataka kufilwa npgieeeeeeeewee nipgien 0753 035645
 
16.04.2014 10:32 pm

 

New Message
  
  
  
  





Help   


Guestbooks @ NetGuestbook.com