the free guestbook
 

 JAKUU
   
Mimi ni shoga mwenye sifa zote
za kike kuanzia sula mpaka
umbile langu kama
mwanamke.Najilemba kama
msichana nina mvuto najipaka
poda lipstick,wanja,napia navaa
shanga kiunoni. Nina matako
makubwa yani kama ya mtoto wa
kike.Kifuani nina matiti.Wavulana
wachache ambao nimekuwa nao
kwenye mahusiano ndio
wamenifundisha kufilana .Pia
napenda kunyonywa mkundu
ulainike kabla hujaingiza mboo
mkunduni.Uninyonye na mboo
yangu ndgo kama ya mtoto huku
unanipiga madole ya mkunduni ili
kuupanua yani nalegea kwa
utamu.Wakati nafilwa mkundu
napenda mwanaume awe
anachezea mboo yangu
kwakusugua kwenye kichwa ndo
napata raha.Kama unapenda
kufanya mapenzi na Shoga
anayefanana na mwanamke
Naomba nitafute kwa namba hii
0767173300

 
19.03.2014 12:39 am

 MALAYAMZOEFU
   
Kama unaitaji kufila na kutomba malaya mwenye uzofu tuma sms au piga 0715824216
 
19.03.2014 12:39 am

 jamali
   
napenda joto la mkundu .nitakunyonya na mkundu ukitaka..nafira mashoga lkn nna miaka 20 tu..ctaki shoga alienizid umli,0712170123
 
19.03.2014 12:26 am

 JAKUU
   
Mimi ni shoga mwenye sifa zote
za kike kuanzia sula mpaka
umbile langu kama
mwanamke.Najilemba kama
msichana nina mvuto najipaka
poda lipstick,wanja,napia navaa
shanga kiunoni. Nina matako
makubwa yani kama ya mtoto wa
kike.Kifuani nina matiti.Wavulana
wachache ambao nimekuwa nao
kwenye mahusiano ndio
wamenifundisha kufilana .Pia
napenda kunyonywa mkundu
ulainike kabla hujaingiza mboo
mkunduni.Uninyonye na mboo
yangu ndgo kama ya mtoto huku
unanipiga madole ya mkunduni ili
kuupanua yani nalegea kwa
utamu.Wakati nafilwa mkundu
napenda mwanaume awe
anachezea mboo yangu
kwakusugua kwenye kichwa ndo
napata raha.Kama unapenda
kufanya mapenzi na Shoga
anayefanana na mwanamke
Naomba nitafute kwa namba hii
0767173300

 
19.03.2014 12:26 am

 JAKUU
   
Mimi ni shoga mwenye sifa zote
za kike kuanzia sula mpaka
umbile langu kama
mwanamke.Najilemba kama
msichana nina mvuto najipaka
poda lipstick,wanja,napia navaa
shanga kiunoni. Nina matako
makubwa yani kama ya mtoto wa
kike.Kifuani nina matiti.Wavulana
wachache ambao nimekuwa nao
kwenye mahusiano ndio
wamenifundisha kufilana .Pia
napenda kunyonywa mkundu
ulainike kabla hujaingiza mboo
mkunduni.Uninyonye na mboo
yangu ndgo kama ya mtoto huku
unanipiga madole ya mkunduni ili
kuupanua yani nalegea kwa
utamu.Wakati nafilwa mkundu
napenda mwanaume awe
anachezea mboo yangu
kwakusugua kwenye kichwa ndo
napata raha.Kama unapenda
kufanya mapenzi na Shoga
anayefanana na mwanamke
Naomba nitafute kwa namba hii
0767173300

 
19.03.2014 12:03 am

 Medical
   
NATAFUTA BAASHA MIAKA 27 NA KUENDELEA NIPO WHATSAPP PIGA SIMU 0776128134 UWE NA SEEMU NZURI
 
18.03.2014 11:50 pm

 iron man
   
Jaman wamama Nipo dar Nataka kuma ukivutiwa nicheki humu sms ztajibiwa 0717794341 saa 24
 
18.03.2014 11:42 pm

 MPENDA MBOO
   
Mi ni mwanamke ninae penda sana mboo napenda kufilwa na kunyonya mboo na mapumbu 0683632233
 
18.03.2014 11:33 pm

 makocha
   
Natafuta shugamummy 0782916264 tu sio shoga
 
18.03.2014 11:17 pm

 no 0683632233, msipige
   
Hello msipige no 0683632233, ni yamwanaume,
Aaah, kuna fara mwenye no. 0716621101 ndo kaandika no za watu humu ndani, namba yng 0683632233 nayo kaindika na kuipa jina la mariam.

 
18.03.2014 11:15 pm

 

New Message
  
  
  
  





Help   


Guestbooks @ NetGuestbook.com